ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามการต่อรอง และ สอบถามสถานะพระ  (อ่าน 2211 ครั้ง)

กรกฎาคม 27, 2016, 01:28:07 AM
  • เพิ่งเริ่มใช้งาน
  • *
สอบถาม
1. ระบบจอง เมื่อ รับชำระแล้ว หรือ เกินกำหนดจองแล้ว ระบบ จะปรับสถานะอัตโนมัติ หรือ webmaster เป็นผู้ปรับสถานะครับ
2. ราคาที่ตั้งไว้ ลดได้ 7% เป็นราคาพระรวมค่าจัดส่งใช่หรือไม่
3. นอกจาก ส่วนลด 7% สมาชิกสามารถต่อรองได้อีกหรือไม่
4. การสั่งจอง สามารถสั่งจอง ช่องทางอื่น เช่น ไลน์ ได้หรือไม่ และต้องแจ้ง การเป็นสมาชิกมั้ย (ให้ความสำคัญกับสมาชิกกว่าบุคคลทั่วไปมั้ย)

*** สอบถาม พระรายการต่อไปนี้ครับว่า สถานะจองมากี่วันแล้ว ชำระรึยัง กำหนดครบระยะการจองวันไหน
*** ถ้าหลุดจอง ผมแจ้งขอจองต่อที่โพสนี้ได้รึไม่ ตอบกลับด้วยนะครับ หรือแจ้งให้ทราบทางใดทางหนึ่งครับ ขอบพระคุณ
     "รหัส: 05958 / สถานะ : จองแล้ว"

กรกฎาคม 28, 2016, 10:15:56 PM
ตอบกลับ #1
  • ผู้ดูแลเว็บ
  • สุดยอดสมาชิก
  • พระเกจิทั่วไทย
ลูกค้าปิดแล้วครับ. ขอบคุณมากครับ